Ƙayyadaddun samfur
Bayanan asali. | |
Saukewa: AB143275 | |
Bayani: | Wasan Balaguro Mai ɗaukar nauyi - Saitin Chess Magnetic |
Kunshin: | C/B |
Girman samfur: | 39x39CM |
Samfurin ya Kunshi: | 1×16pcs Tsaya Farin Chess 1×16pcs Tsaya Black Chess |
Bayani mai mahimmanci | Shekaru 3 zuwa sama, 'yan wasa 2 |
Girman Kunshin: | 39.1x19.6x4.9CM |
Girman Karton: | 60.5x40.5x42CM |
Qty/Ctn: | 24 |
Aunawa: | 0.107CBM |
GW/NW: | 28.5/26.5 (KGS) |
Karba | Jumla, OEM/ODM |
Hanyar Biyan Kuɗi | L/C, Western Union,D/P,D/A,T/T,MoneyGram,Paypal |
MOQ | Saita 120 |
Gabatarwar Samfur
Saitin chess ya dace sosai azaman kyautar biki ko kyautar ranar haihuwa ga abokai, dangi ko yara.Ba wai kawai abin nishadantarwa bane har ma da ilimantarwa na dara.Ana iya amfani dashi don makaranta gida, ofis ko balaguron waje.
Siffar Samfurin
【Magnetic chess guda】 Tare da maganadiso , ba dole ba ne ka damu da da gangan guda guda fadowa daga kan allo ko tarar da allo yayin wasa.Bari ku sami gogewar wasan chess mai daɗi!
【HIGH KYAU】 saitin dara An yi shi da filastik HIPS mai ɗorewa tare da ingantaccen rubutu, yana ba ku santsin hannu yayin da nauyi kuma mai ɗaukuwa;gyare-gyaren ƙwanƙwasa da aka yi da kyau suna sa shi ya fi dacewa.
【LIGHT MAGNETISM】 Kwamitin dara kowane yanki yana da jan hankali mai haske zuwa filin wasa mai murabba'in 64;magnetism mai haske zai sa ya tsaya tsayin daka don yin wasa yayin da ba zai yi wuya a motsa yanki ba.
【PORTABLE SIZE】 Wannan madaidaicin girman Chessboard ƙarami ne don tafiya da shi, amma kuma yana da girma don yin wasa cikin nutsuwa.
【Faydin APPLICATIONS】 The Magnetic Ches saitin Nau'ukan Zane-Za a iya sanya guntun chess a cikin chessboard don adanawa cikin sauƙi.Salon novel - dace da gida, kamfani, makaranta, tafiya, bas ko fikinik.Duk shekaru suna samuwa.
Umarnin wasa
Ana yin wasan ne a kan katako mai murabba'i mai murabba'in murabba'i 64. A farkon, kowane ɗan wasa (ɗaya yana sarrafa farar guda, ɗayan yana sarrafa baƙar fata) yana sarrafa guda goma sha shida: sarki ɗaya, sarauniya ɗaya, rooks biyu, jarumai biyu, biyu. bishops, da takwas pawns.Abin da wasan shi ne don duba abokin hamayyar sarki.Chess ya dade da wasa na hazaka, m, da sauran baiwa, Make shi a dama bonding nisha ga dukan iyali, haifar da naka iyali memory da kuma ku ƙaunaci kowane lokaci mai ban mamaki tare da su.
Tambayoyi & amsoshi na abokin ciniki
Girman Buɗe: 39CM
Lura: Ana auna duk girman da hannu don tunani kawai, ana iya samun kurakurai, da fatan za a koma ga ainihin samfurin.
An yi guntun chess ɗin da robobi masu inganci, haske da juriya ba tare da ƙamshi na musamman ba.
Akwai maganadiso da aka saka a cikin kasan guntuwar ta yadda za a iya manne guntuwar a jikin allo tare da daidaitaccen adadin maganadisu kuma guntuwar ba su da wahala sosai wajen zagayawa allon.
An ƙera allon don a naɗewa da naɗewa har ya zama akwatin ajiya na guntun dara, wanda ya sa ya fi dacewa don ɗauka.